ตารางเดินรถ บขส.999
อยุธยา : สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อยุธยา - นครสวรรค์ : อ.ลาดยาว
จองตั๋ว บขส.
ค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋ว บขส.
ตารางเวลาเดินรถ บขส.
จังหวัด : อยุธยา - นครสวรรค์
สถานี : สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อยุธยา - อ.ลาดยาว
ค้นพบ
2
เที่ยว ราคาตั๋วเริ่มต้น 317 บาท
รถออกต้นทาง
เส้นทาง
มาตรฐาน
จำนวนที่นั่ง
ราคา
08:00 น.
กรุงเทพฯ - คลองลาน
ม.1ข
33
317
10:30 น.
กรุงเทพฯ - คลองลาน
ม.1ข
30
317
รถออกต้นทาง 08:00 น.
กรุงเทพฯ - คลองลาน
317 ฿
ม.1ข
รถออกต้นทาง 10:30 น.
กรุงเทพฯ - คลองลาน
317 ฿
ม.1ข